Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การกินหลังการเล่น เวจเทรนนิ่ง ติดต่อทีมงาน

เนื่องจารกผมจะย้ายเมือง เลยจะไม่ซื้อเวย์โปรตีรอะครับ แต่กินไข่ต้มเอา่(ครั้งละ สี่ห้าฟอง) โดยกินทั้งไข่ขาวไข่แดงเลย (ว่าไปเคยวัดคลอเรสเตอรอลไม่เห็นเป็นอะไรเลย

ทีนี้คือ การดูดซึมจะช้ากว่าเวย์ใช่มั้ยครับ

แล้วโปรตีนจากเนื้ออย่างอื่นคงช้ากว่าไข่ แต่ก็โอใช่มั้ย

แล้วกระเพาะวัวล่ะ (ผมชอบกินมากปกติไม่กินเคื่องในยกเว้นอันนี้)

หาตารางโภชนาการของกระเพาะวัวไม่ได้แฮะ

ปล. อยู่จีนหน่ะ อาหารทั่วไปใส่เนื้อสัตว์ โปรตีน น้อยมาก และเต้าหู้ก็กินบ้างแต่ก็รู้ว่าแทนจากสัตว์ไม่ได้ใช่มั้ยครับ

จากคุณ : ขอเอาชื่ออากงเป็นเดิมพัน
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 54 05:49:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com