Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าแฟนไม่มี x ด้วยมาเป็นเวลา 5-6 เดือน จะมีสาเหตุอะไรได้บ้างคะ ติดต่อทีมงาน

ถ้าแฟนไม่มี x ด้วยมาเป็นเวลา 5-6 เดือน จะมีสาเหตุอะไรได้บ้างคะ

เรากับแฟนอยู่ด้วยกันมา 18 ปีแล้วค่ะ ไม่มีลูก เราอายุ 38 แฟนอายุ 41

เรากับแฟนทำงานด้วยกัน เจอหน้ากันเกือบทั้งวัน ยกเว้นช่วงเวลาที่เค้าไปติดต่อลูกค้าหรืออบรม แต่ก็กลับบ้านด้วยกัน ไปที่ทำงานด้วยกัน

แต่ปัญหาคือ เค้าจะมี x แค่1-2 ครั้ง ต่อ 5-6 เดือน รวมแล้ว 1 ปี มี 2-3 ครั้งเท่านั้น ครั้งละไม่เกิน 10 นาที เฮ้อ เป็นเวลา 2-3 ปีแล้วค่ะ

เคยลองสอบถามญาติและเพื่อนต่างบอกว่าเค้ามีใหม่ แต่ก็จับไม่ได้ค่ะ เพราะดูๆแล้วเค้าก็ไม่ได้ไปไหน แต่เค้าติด internet และหวงมือถือค่ะ (และเวลาทะเลาะกันเค้าก็ชวนเลิกค่ะ)

แต่เรื่องนั้น ไม่ใช่ว่าเราไม่เริ่มนะคะ แต่เค้าบ่ายเบี่ยงค่ะ Y_Y (เค้าสุขภาพแข้งแรงค่ะ)

แบบนี้จะมีสาเหตุอะไรได้บ้างคะ

จากคุณ : อยากรู้และสงสัย
เขียนเมื่อ : 25 พ.ค. 54 17:43:57 A:202.29.38.251 X: TicketID:149578

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com