Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท) เรื่องอย่างว่า ควรจะทำอย่างไรดีคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ มีเรื่องจะรบกวนสอบถามหน่อยค่ะ เจ้าของกระทู้อายุ จะ 40 อัพแล้ว
พอดีสงสัยในเรื่องอย่างว่ามาก คือเวลาที่จะมีอะไรกัน แฟนก็จะมาเขี่ยๆ แถวน้องสาว
สักพักของแฟนก็จะแ็ข็งตัว และพร้อมจะเสียบทันที ซึ่ง จขกท. ยังไม่พร้อมเลย
น้ำหล่อลื่นก็มีน้อย ทำให้มีอะไรกันทุกครั้งมันจะจบที่เค้าเสร็จ เราแสบ เค้าไม่เคยเล้าโลมเลย
บางครั้งพอเรารู้ว่าจะมาแบบเดิมอีกแล้ว เราก็รีบขึ้นคร่อมเค้า และพยายามเล้าโลมเค้าไม่ให้เค้ารีบใส่
แต่ปรากฏว่าเค้าก็จะใส่หรือเสียบท่าเดียว
คือมันจะเป็นแบบนี้ทุกครั้งที่มีอะไรกัน เขี่ยๆ ขึ้นคร่อมแล้วเสียบ (ไม่รู้จะรีบไปไหน)
อยากทราบว่าพอของผู้ชายแข็งตัวแล้ว มันทำให้เค้าต้องรีบเสียบด้วยหรือคะ
และมีวิธีแก้หรือไม่คะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : สงสัย
เขียนเมื่อ : 8 มิ.ย. 54 13:43:04 A:125.24.8.208 X: TicketID:306664

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com