Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ด่วน !!!! ขอความช่วยเหลือ ต้องการเลือด กรุ๊ป A RH- ติดต่อทีมงาน

ขอความช่วยเหลือ ต้องการเลือด กรุ๊ป A RH- เนื่องจากหลานสาว ด.ญ. กุลนัดดา ดวนสันเทีย อายุ 3 ปี ต้องการกรุ๊ปเลือด (A RH-) เอเนกกาทีป เพื่อใช้ในการผ่าตัดเนื้องอกในสมอง ตอนนี้ขาดเลือดอยู่ จึงทำให้ไม่สามารถผ่าตัดได้ ติดต่อบริจาคได้ที่ สภากาชาดไทย หรือรายละเอียด คุณพิกุล 084-835-4486
[[แก้ไขเบอร์โทรศัพท์ให้แล้วค่ะ ขอบคุณมากนะค่ะ]]
Update เพิ่มเติมค่ะ  น้องกุลนัดดา คุณหมอนัดพบวันจันทร์ที่ 13 มิถุนายน 2554 เพื่อเตรียมตัวเข้าผ่าตัดที่สถาบันประสาทวิทยา[ที่ตั้ง สถาบันประสาทวิทยา 312 ถนนราชวิถี เขตราชเทวี กรุงเทพฯ 10400] ในวันอังคารที่ 14 มิถุนายน 2554 คุณหมอกลัวน้องจะเสียเลือดมาก จึงประกาศขอเลือดเพิ่มเติมค่ะ
Update เพิ่มเติมค่ะ : น้องที่อยู่ลพบุรีไม่สามารถบริจาคให้ได้ (เลือดจาง) ตอนนี้น้องกุลนัดดา ยังต้องการเลือดอยู่นะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขเมื่อ 11 มิ.ย. 54 19:57:27

แก้ไขเมื่อ 10 มิ.ย. 54 13:43:36

แก้ไขเมื่อ 10 มิ.ย. 54 13:25:10

จากคุณ : abreeze_hawa
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 54 20:05:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com