Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขลิบปลายจู๋เด็ก 2.9 ขวบจำเป็นต้องเป็นหมอเด็กไหมโดยตรงไหมค่ะ ติดต่อทีมงาน

แล้วถ้าใช้บัตรทอง ที่รพ.ตากสินจะมีปัญหา การรักษาดีไหมค่ะ  ไว้ใจได้ไหมค่ะ  เพราะตอนนี้ น้องยังไงก็ต้องขลิบค่ะ เพราะจู๋พองแต่  ปลายจู๋ตีบ
รูเล็กมาก น้องร้องให้ตลอดเวลา ที่ฉี่ ขอบคุณค่ะ
ปล.ทำไมเราไปที่คลินิค ย่าน ประชาอุทิศคลินิคปฐมภูมิ)  เค้าบอกให้ฉีดยาชาอย่างเดียว แต่ในเด็กนี่ ต้องทำให้หลับไม่ใช่หรอค่ะถ้าให้ยาชา ลูกต้องดิ้นร้องแทบแตก เพราะเป็นเด็ก  คืออาทิตย์นี้ มีการส่งต่อไปรพแล้วค่ะ

จากคุณ : lovebacon
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 54 20:44:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com