Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

18+ เกี่ยวกับหนังหุ้มปลายครับ รบกวนด้วยครับ.. ( ยังไม่กล้าไปหาหมอ) ติดต่อทีมงาน

ปัจจุบันผมอายุ 20  แต่ยอมรับว่าเป็นคนที่มีหนังหุ้มปลายครับปิดอยู่  อันนี้อายเหมือนกันแต่ต้องบอกคือตามธรรมดาผู้ชายปกติก็มีการช่วยตัวเองบ้าง
เป็นครั้งคราว แต่เผอิญวันนี้ผมเพลินมากไปหน่อย มันดันดึงหนังหุ้มปลายจนหัวเปิดออกมาและหนังก็ติดอยู่บริเวณโคนๆของหัวอะนะครับ นีคือครั้งแรกเลยครับ ก็รู้สึกว่าโอเคอยู่ เพราะปกติเวลาหนังหุ้มอยู่มันทำความสะอาดได้ยาก วันนี้เลยได้ทำความสะอาดซะหน่อย แต่พอโดนน้ำปรากฎว่ามัน ( หยึ๋ยๆๆ) จนผมต้องกระโดดโหย๋งเลยครับ  และปัญหามาตามมาดังนี้

คือเวลามีอารมณ์ทางเพศมันจะแข็งตัว และไอ้หนังที่รูดออกมามันจะรัดตรงโคนจนผมเจ็บไปหมดเลย  แถมเวลาหัวสัมผัสกับอะไรต่างๆเช่นกางเกงมันจะรู้สึกจนผมต้องเดินบิดเลย  อาการพวกนี้อยากถามว่าต้องไปหาหมอหรือนยัง หรือสามารถหายและชินไปเองได้ครับ  ถ้าหายเองนี่รอนานมั้ยครับ.. และลักษณะหนังหุ้มปลายมาอยู่ตรงโคนหัวนี่คือสุดหรือยังหรือมันสามรถลงไปได้อีก ยังไงขอคำแนะนำด้วยครับ เดือดร้อนมากเดินไม่ใด้แล้ว

แก้ไขเมื่อ 16 มิ.ย. 54 15:09:58

จากคุณ : sax_pantip
เขียนเมื่อ : 16 มิ.ย. 54 15:09:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com