Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปวดเมื่อยเรื้อรัง โดยเฉพาะส่วนหลัง และต้นคอ แนะนำคุณหมอ หรือสถาที่รักษาให้ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

มีอาการปวดเมื่อยเรื้อรังมานานค่ะ อาศัยนวดแผนไทย ช่วยลดอาการ

แต่ตอนนี้ปวดต้นคอ และบ่ามากเลยค่ะ มีความรู้สึกว่าบิรเวณช่วงบ่า แข็งมาก  ก้มหน้าแล้วรู้สึกเจ็บ  และมีอาการเจ็บมากขึ้นจากวันก่อนๆด้วยค่ะ  (ทำท่าโยคะก็ยังไม่ยอมหาย)

ตอนนี้ทำอะไรก็รู้สึกปวดเมื่อย ไปหมด ทั้งคอ และหลัง นอนก็หลับไม่สนิท ปวดไปทั้งตัว

ช่วยแนะนำคุณหมอที่รักษาเกี่ยวกับ เรื่องปวดหลัง ปวดคอ ให้ด้วยค่ะ  
หรือแนะนำสถานที่รักษาก็ได้

ดิฉัน พักแถว บางกะปิ รามคำแหงค่ะ

จากคุณ : nokira
เขียนเมื่อ : 17 มิ.ย. 54 10:40:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com