Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<กท.ถูกอุ้ม>>> @@@ขอความเป็นธรรม แพทย์หญิงถูกรถตั้งใจชนหน้าบ้านตัวเอง@@@ ติดต่อทีมงาน

งงเลยครับ อยู่ดีๆกท.ก็ถูกอุ้ม แถมเห็นตอนนี้เหลือแต่ในรัชดา ตาม link ครับ

http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L10707988/L10707988.html

ขอบคุณที่เคยร่วม vote ในกท.เดิมนะครับ ตอนนี้คนร้ายออกมามอบตัวแล้ว ส่วนนึงน่าจะเกิดจากที่พวกเราร่วมกดดัน

คิดว่าไม่ใช่แพะ เพราะยศพันเอกแล้ว งานนี้สวรรค์มีตา ไม่ปล่อยให้คนชั่วลอยนวล

ขอให้ช่วยกันต่อนะครับ จนกว่าคนร้ายจะสารภาพ และชดใช้กรรมที่ก่อ

ขอให้คุณหมอมุกหายเร็วๆครับ

จากคุณ : mk096
เขียนเมื่อ : 21 มิ.ย. 54 17:36:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com