Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะไป ตรวจ Allergy Skin Testing หรือ ตรวจภูมิแพ้ ที่โรงพยาบาลไหนดีครับ กรุงเทพ ติดต่อทีมงาน

จะไป ตรวจ Allergy Skin Testing หรือ ตรวจภูมิแพ้ ที่โรงพยาบาลไหนดีครับ กรุงเทพ คือ อยากได้ราคา ถูกหน่อยนะครับ เพราะ จน แล้วก็อยากได้หมอ เก่งๆ ด้วยครับเป็น ภูมิแพ้ รักษาค่อยหายนะครับ เลยอยาก ตรวจดูว่า แพ้อะไรบ้าง เห็นบางที่ 20 สาร บางที่ 50 สารนะครับ มีใครเคยตรวจแล้วบ้าง แน่นำหน่อยครับ

จากคุณ : นายอิ๊ก
เขียนเมื่อ : 22 มิ.ย. 54 16:11:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com