Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รักษาโรคภูมิแพ้ ที่โรงพยาบาลหัวเฉียว ติดต่อทีมงาน

รบกวนคนที่เคยไปหาหมอ(จีน)รักษาโรคภูมิแพ้ที่คลีนิคไทย-จีนโรงพยาบาลหัวเฉียวหน่อยนะคะ ช่วยแนะนำ(ชื่อ)คุณหมอที่ท่านรักษาด้านนี้โดยตรงให้หน่อยค่ะ คือตัวเองทุกเช้าคันจมูก(มากๆ)จามและน้ำมูกไหลตามทันที สั่งน้ำมูกจนเหนื่อยมาก อยากจะหาหมอจีนดูค่ะ(เพราะกินยาหมอที่โรงพยาบาล พอหายก็เป็นอีก วนอยู่อย่างนี้) แล้วท่านที่รักษาที่โรงพยาบาลหัวเฉียวนานไหมคะที่อาการ(เกือบ)หายอ่ะค่ะ

พอดีมีเพื่อนของเพื่อนอีกที แนะนำคุณหมอเจี่ยที่หัวเฉียวให้ค่ะ แต่เขาบอกว่าเฉลียประมาณ 3-4 เดือนที่ไปรักษานะ ส่วนค่ารักษาตกประมาณครั้งละ1000 บาทได้(คือรวมค่าหมอและยาจีนต้ม)...เอ่อ..เราลองมาคำนวณค่าใช้จ่ายนี้ดูต่อเดือน(และคำนวณ 3 เดือนดู)ก็ค่าใช้จ่ายมากเหมือนกันค่ะ ^^" (เพราะเราต้องเฉลียเก็ยเงินต่อเดือนเป็นค่ารักษาค่ะ)

มีเพื่อนๆคนไหนที่รักษากับคุณหมอท่านนี้ไหมค่ะ(และนานไหมคะกว่าจะหายหรือทุเลาอย่างมาก) หรือแนะนำคุณหมอท่านอื่น(ที่หัวเฉียว)ที่รักษาภูมิแพ้โดยตรงและเห็นผลจริงๆด้วยค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคนที่แนะนำนำคะ

จากคุณ : อยากหายจากโรคภูมิแพ้
เขียนเมื่อ : 23 มิ.ย. 54 11:25:02 A:61.90.95.14 X: TicketID:109478

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com