Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(คาดว่าจะเรท) ถามหนุ่มๆ ค่ะ่ว่าถ้าต้องให้คุณหมอคลำอันฑะ จะเลือกหมอผู้หญิงหรือหมอผู้ชายคะ ติดต่อทีมงาน

คือว่า สามี เจอก้อน ที่ "ไข่" ค่ะ เลยบอกให้ไปหาหมอ แต่สามี อาย
เราบอกว่า งั้นก็ไปหา คุณหมอผู้ชายสิ สามี บอกว่า ยิ่งอายกว่า แล้วเค้าก็บอกเหตุผลมาซึ่งเราไม่สามารถพิมพ์ออกมาได้ นะคะ

เค้าบอกว่า จะหมอผู้หญิง หรือหมอ ผู้ชายเค้าก็อายหมด
เราเลยสงสัยว่า อย่างของเราเนี่ย ให้หมอผู้หญิงดู "น้องสาว" เราว่าเราไม่อายนะ

ไม่ทราบว่า เพื่อนๆสมาชิกที่เป็นผู้ชาย ถ้าต้องถึงเวลาให้หมอตรวจตรงนั้น จะเลือกหมอผู้หญิงหรือหมอผู้ชายคะ

แต่เราก็มีคำตอบอยู่ในใจแล้วว่าสำหรับสามี คงให้ไปหาหมอผู้หญิง ค่ะ

จากคุณ : SKR II
เขียนเมื่อ : 11 ก.ค. 54 16:27:21 A:202.44.8.100 X: TicketID:323698

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com