Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรท มีเรื่องน่าอายมาปรึกษา เหมาะกับผู้ที่มีครอบครัวเท่านั้น ติดต่อทีมงาน

เราแต่งงานมา3ปี มีลูก1คน อายุ1ขวบ เราอายุ 28 สามี 30
ชีวิตของพวกเราราบเรียบแม้กระทั่ง "เรื่องบนเตียง"
เวลามีอะไรกันมันก็ไปเป็นตามครรลอง เนิบๆ เนือยๆ

เหมือนชีวิตเซ็กส์มันเป็นเรื่องงาน ทำตามหน้าที่กัน
มันไม่รู้สึกเสน่หา ไม่รู้สึกตื่นตาตื่นใจที่จะร่วมรัก
จนกระทั้ง วันที่แฟนกับเรา นั่งดูหนังเอวี (ฝรั่ง) ถึงพริกถึงขิงมาก
ผู้ชายตบตรูดผู้หญิง เพี๊ยะๆ !! มีอะไรกันไปด่ากันไป

ต่อมา ตอนที่เราและสามีมีอะไรกัน
สามีตะโกนใส่เรา  " อิร่านนน..มันส์มั้ย"    พระเจ้า!!( กุไปร่านตอนไหนว้า)
เรายังไม่ทันหายงง  สามีก็ตบตรูดเรา  เพี๊ยะะะ !!!
เราก็มีอะไรกันไปแบบ งงๆ (เรางงคนเดียว) ขนาดเสร็จกิจแล้ว
ก็ยังงงอยู่ คือ น่าจะบอกกันก่อนบ้างให้ได้เตรียมใจ

หลังๆมาชักหนักขึ้น เหิมเกริมหนัก เราก็เลยเอาบ้าง
เวลาทำกิจกรรม เราได้ทีก็ตบตรูดสามี "ป๊าบๆๆ"
ด่าไป หยิกไป ข่วนไป ผสมโรงที่ให้ตังค์ใช้น้อย หึๆ

แรกๆยอมรับว่าโมโห หลังๆ เราสองคนกลับรู้สึกว่าเซ็กส์มันเยี่ยมมาก
คือ ต่างคนต่างตั้งตารอคอยเอาลูกเข้านอนเร็วๆ เพื่อที่จะได้มีอะไรกัน
ตกเย็นมาสามีก็มากระซิบ "วันนี้เอาแบบไหนดีน้องสาว "
คือ เราคุยกันงุ้งงิ้ง เหมือนย้อนกลับไปเป็นเด็ก15-16

ทีนี้ ความเสน่หามาเลย ไปทำงานก็โทรหากันทั้งวัน
รู้สึกได้ว่า ทำตัวปัญญาอ่อนกันมาก เราก็เป็นไปกับสามีนะคะ
ยอมรับว่า ยังไม่เซียนเหมือนหนังโป๊ แต่ก็รู้สึกอายตัวเองพิกล

เราและสามีเข้าข่าย วิตถารรึมั้ย? เราเริ่มมีรสนิยมทางเพศที่เบี่ยงเบนรึมั้ย?
แล้วรสนิยมแบบนี้เป็นปัญหามั้ย? ถ้าเรากับสามีเป็นพวกวิตถารโรคจิต
จะเป็นพ่อแม่ที่ดีรึป่าว? เราและสามี เข้าข่ายต้องเข้าพบจิตแพทย์รึปล่าว
สารพัดคำถามที่คาใจ  คิดว่าเราและสามีมีปัญหาที่มั้ยคะ

เป็นเรื่องที่น่าอายมาก แต่ กลัวว่าเราสองคนไม่ปรกติทางจิตแล้วส่งผลในการเลี้ยงลูกค่ะ เพราะตอนนี้เราสองคนเลี้ยงลูกเอง ส่วนชิวิตประจำวันปรกติทุกอย่างค่ะ

*เพิ่มเติม    อ๊ากส์...ผู้ใดกดโหวด โอ้ววว หงายหลัง ผึงง!!!!
ที่จขกทไม่ถอดล๊อคอิน เพราะกลัวว่าจะเข้าข่ายเป็นพวกวิตถาร
เผื่อมีใครให้ข้อมูลหรือแนะนำจะได้หลังไมค์ได้ค่ะ

ที่จริงถ้ามีแต่ผู้ใหญ่ ก็อาจจะเล่าได้มากกว่านี้ แต่ที่ระวัง
เพราะกลัวว่าเยาวชนจะเข้ามาอ่าน  เลยพูดเจาะจงลึงลงไปไม่ได้มากนัก

ส่วนเรื่อง สวิงกิ้ง ใช้อาวุทธรุนแรง ถ่ายรูป
ไม่เคยคิดจะทำค่ะ สวิงกิ้งมันก็เหมือนกับนอกใจ ไม่เคยคิดจะลอง
จขกทกับสามีก็ระวังในเรื่องพวกนี้พอควร  ขอบคุณทุกความคิดเห็นค่ะ

*เพิ่มเติม ขอบคุณทุกความเห็นมากนะคะ ที่มองเป็นเรื่องขำๆกันไป
ทีแรกคิดว่าจะโดนรุมว่าซะอีก อุสส่าห์เตรียมใจไว้แล้วเชียว
แต่นอกจากจะไม่ดราม่าแล้ว ยังแถมโหวตให้อีก ช็อคมาก!!!

อายจนหายอายแล้วนะจ๊ะ  ตอนนี้เค้าไปหยิบเอาชุดนักศึกษาสมัยเรียน
มาใส่แล้วนะตัวเอง 555   ปัจจุบันเราและสามีพากันติ้งต๊องเกี่ยวกับการรู้จัก
จุด G-spot กันมาก กำลังสนุกสนานกันใหญ่ ถ้ามีกิ๊ฟไม่จำกัด อยากจะให้ทุกความเห็นจริงๆค่ะ ขอบคุณมากนะคะ

แก้ไขเมื่อ 15 ก.ย. 54 15:27:43

แก้ไขเมื่อ 14 ก.ค. 54 12:44:47

จากคุณ : ต้มยำเเซลมอนใส่ใบมะขาม
เขียนเมื่อ : 13 ก.ค. 54 18:44:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com