Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรทค่ะ)ขอคำแนะนำเจ้าค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ
มีพสพ กับแฟนค่ะ แต่ตกลงกันว่าจะไม่สอดใส่
ก็เลยทำแบบใช้มือ(สัมผัสแต่ภายนอก) หรือออรัลให้กัน ก็มีความสุขดี

ทีนี้ไปอ่านเจอมาว่าในน้ำหล่อลื่นของ ช. ก็มีตัวอสุจิได้
แล้วบางที่ก็บอกว่า ถ้าอสุจิเปื้อนภายนอก(เช่นเปื้อนมากับนิ้ว) ก็อาจจะหลุดเข้าไปผสมกับไข่ข้างในได้
ก็เลยจิตตกเล็กน้อย เลยอยากขอคำแนะนำจากเพื่อนๆพี่ๆห้องนี้

ว่าสถานการณ์แบบที่ว่า เพียงแค่น้ำหล่อลื่นของช มาป้วนเปี้ยนที่ปากทาง มันเสี่ยงมากไหมคะ
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : แมว แม่ว แม้ว
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 54 13:50:00 A:58.10.12.96 X: TicketID:324420

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com