Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตอบปัญหาสุขภาพ (ฟรี) ติดต่อทีมงาน

aqua คลินิกน้ำใจ
รับปรึกษาปัญหาสุขภาพ เน้นด้านอายุรกรรม โดย หมอ aqua & รับปรึกษาเรื่องการใช้ยา โดย เภสัชกร northland

ข้อจำกัด!!!
เนื่องจากเรา 2 คน มีงานประจำ บางครั้งไม่สามารถตอบคำถามได้ในทันที อาจจะต้องรอนิด (หน่อย) นะคะ เเต่ถ้า emergency รอเราคงไม่ทัน (^^") รีบไปโรงพยาบาลกันเลยดีกว่าค่ะ & บางคำถาม ถ้าเกิน field ที่เรา 2 คนรู้ ขออนุญาตตอบว่า " ตอบไม่ได้นะคะ " ต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ ;D

เป็น fanpage ใน Facebook ตาม link
http://www.facebook.คอม/pages/aqua-%E0%B8%84%E0%B8%A5%E0%B8%B4%E0%B8%99%E0%B8%B4%E0%B8%81%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B3%E0%B9%83%E0%B8%88/206960756007916?sk=wall
(อย่าลืมเปลี่ยน คอม เป็น com นะคะ)

จากคุณ : plee_n
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 54 18:53:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com