Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตาเเห้ง ติดต่อทีมงาน

คุณหมอตาในห้องนี้มีมั้ยคะช่วยเเนะนำด้วยค่ะ
ตอนนี้อายุ 46 มีอาการเคืองตามากสู้เเสงไม่ได้
ไปหาหมอตาก็ให้ น้ำตาเทียมมาหยอดตา เเต่พอ
บอกหมอว่ามีวิตามินอะไรช่วย บำรุงสายตาขอ
ให้จัดให้ด้วย หมอบอกว่าไม่ต้องกิน หยอดน้ำตาเทียม
อย่างเดียว ทั้งที่หมอตรวจเเล้วบอกว่าตาเเห้งมาก
ก่อนหน้านี้่หมอก็ให้กิน บอกว่าเป็นวิต เอ กับอี
จะซื้อกินเอง ก็ไม่รู้ว่าต้องกินปริมาณ เท่าไร สุขภาพตา
โดยรวมที่หมอตรวจ ไม่มีปัญหาอะไร นอกจากตาเเห้ง
อย่างเดียว ตอนนี้หยอด น้ำ่ตาเทียม ยี่ห้อ ซิสเทน รุ่น
อัลตรา ค่ะ ขอบคุณค่ะ ช่วยหน่อยนะคะ

จากคุณ : รบกวนด้วย
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 54 07:57:52 A:1.46.197.68 X: TicketID:285294

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com