Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กลุ้มใจเรื่องน้องมีกลิ่นแรงมาก ๆ เลยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือปกติเป็นคนไม่มีกลิ่นเลยค่ะ จะมีกลิ่นหอมอ่อน ๆ สะอาด ๆ ค่ะ แต่เป็นคนที่ปวดประจำเดือนมาก ๆ จึงไปหาเพื่อรักษาอาการปวดประจำเดือน

หมอบอกว่าปีกมดลูกมีผังผืด ทำให้เลือดไม่ค่อยไหล และทำให้ปวดท้อง หมอจึงฉีดยาละลายผังผืด ฉีดมาประมาณ 1 ปี แต่ว่ามันอ้วนขึ้นมาก ประมาณเกือบ 10 กิโล

เลยลองหยุดฉีดยา และอยากจะรู้ว่าจะปวดอยู่อีกไหม ผลก็คือยังปวดอยู่ค่ะ แต่ทีนี้มันมีของแถมมาด้วยคือ ตั้งแต่หยุดฉีดยาน้องจะมีน้ำไหลออกมา ทั้งสีขาว เป็นขุย เป็นสีเลือดอ่อน ๆ และทั้งหมดไม่เยอะมาก พอติด กกน

แต่ว่ามันเหม็นมากเลยค่ะเหมือนที่เค้าเรียกว่าปลาเน่าเลย บางครั้งนั่งขัดสมาธิ ยังได้กลิ่นลอยมาเลยค่ะ ได้กลิ่นออกมานอกกางเกงที่ใส่อยู่ข้างนอกเลยนะคะ

พอมีอะไรกับแฟนถ้าเปิดแอร์ก็พอได้กลิ่นพอควร แต่ถ้าเปิดพัดลมด้วยโอ้ยยยย อยากจะบ้าตายเหม็นมาก แฟนยังบอกเลยว่าทำไมตั้งแต่หยุดฉีดยามันถึงมีกลิ่น แล้วยิ่งถ้ามีอะไรกันแล้วมี (ขอโทษนะคะ) น้ำมันไหลออกมาลองจับมาดม โอ้โหหหหหห อย่าบอกใครเลย

อ้อ บางครั้งมันคัน คั้น คัน ค่ะ ต้องมาล้างน้ำเปล่าคือให้ที่ฉีดนั้นล้างนานมากจึงจะหาย

กลุ้มใจมากเลยค่ะ เป็นมาประมาณเกือบปีแล้ว รักษาความสะอาดดีมากนะคะ ใช้ทุกอย่างที่ในห้องนี้แนะนำให้ทำ เหลือแต่หาหมอปรึกษาอาการนี่แหละ

อยากถามเพื่อน ๆ ว่าเราจะไปหาหมอสูติ ที่ไหนดีละคะ เป็นคลีนิคพิเศษตอนเย็นที่เป็นหมอผู้หญิงก็ได้ เครียดจริง ๆ นะคะ ยิ่งถ้าอากาศร้อนนั่งยอง ๆ โอ้ย อย่าให้พูดกลัวเพื่อนจะได้กลิ่นมาก หมดความมั่นใจไปเลย

เนี่ย ๆ นั่งเล่นคอมเอาขาขึ้นมา 1 ข้าง ยังมีกลิ่นลอยมาประปรายเลย ทำไงดีค่ะ กลุ่มมากจริง ๆ

จากคุณ : กลุ้มมากนะเนี่ย
เขียนเมื่อ : 16 ส.ค. 54 18:57:41 A:124.122.196.143 X: TicketID:327132

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com