Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คุณเเม่ปวดเข่าค่ะ เป็นเพราะยารึเปล่าคะ เเละขอคำเเนะนำโรงพยาบาลย่านปากเกร็ดด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

คุณเเม่บอกว่าตั้งเเต่กินยาความดัน Amlopine 5 Mg. (กินมาจะสองปีเเล้วค่ะ ตอนกินใหม่ๆไม่เป็นไรค่ะ)เเล้วเวลาเดินขาไม่ค่อยมีเเรงค่ะ เราลองไปถามเภสัชกรหลายท่าน เขาว่าไม่เกี่ยวกัน เเต่นอกจากยาตัวนี้ ก็มีกินเเคลเซียมเม็ดเเอมเวย์ เเล้วก็อาหารเสริม Kal G เเล้วเเม่เราก็ไม่ได้กินยาอะไรอื่นน่ะค่ะ

ไม่ทราบว่าอาการที่ว่านี่จะเกิดจากยารึเปล่าคะ

เเละขอรับคำเเนะนำด้วยค่ะ ว่าจะเปลี่ยนหมอความดัน เเล้วอยากให้เเม่หาหมอกระดูกด้วยเลย จะไปที่โรงพยาบาลไหนดีคะ บ้านอยู่ปากเกร็ดค่ะ อยากได้โรงพยาบาลใกล้บ้านค่ะ จะได้เดินทางสะดวก

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : จัน - กลม
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 54 15:08:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com