Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอยาบำรุงสมอง ที่ไม่ใช่ ซุปไก่สกัด ราคาไม่แพง ด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

กินซุปไก่แบบน้ำไม่ได้เลยครับ  เหม็นมากๆ กินแล้วจะอ้วกตลอด

เคยได้ยินยาชื่อ อีส บำรุงสมอง ของซันไลเดอร์ ไม่รู้ว่าดีหรือเปล่าครับ

แล้วถ้าผมกิน มะรุม  เค้าบอกว่าช่วยบำรุง สมอง มันจะช่วยได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

ปล ถ้าจะแนะนำอาหารเสริม บำรุงส่วนอื่นๆของร่างกาย เพิ่มเติม ก็ได้ครับ เช่น แบล็คมอร์  หรือ นิวตริไลต์

จากคุณ : ramai
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 54 15:09:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com