Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรทนิดเรทหน่อย-สามีมีเม็ดเล็กๆขึ้นที่อุปกรณ์หรรษาค่ะ ติดต่อทีมงาน

เราและสามี อายุ 28ปีค่ะ มีเซ็กส์กันบ่อย สนุก และก็ไม่เคยมีปัญหาอะไรเลยค่ะ
 จนเมื่อคืนเพิ่งมาสังเกตตอนเราเอาลิ้นไล้ไปตรงนั้น เอ๊ะมันสะดุดๆ ไม่ไหลลื่น เห็นว่าเป็นเม็ดเล็กๆ คล้ายกระเนื้อ ขึ้น ตรงอุปกรณ์หรรษาของเขา

เราก็ถามเค้าค่ะ ว่ามันคือ อะไร เค้าตอบว่า ไม่รู้เหมือนกันอยู่ดีๆมันก็ขึ้น ไม่เจ็บ ไม่คัน เป็นเนื้อๆเม็ดๆเฉยๆ เค้าพยายามลองแกะดูแล้วมันเป็นแผล
จากที่เราดูไม่น่าใช่เริม แล้วก็ไม่ใหญ่ขนาดเป็น หูดหงอนไก่ได้
เพื่อนผู้ชายบอกว่าเป็นที่ต่อมฮอร์โมน เกี่ยวไหมคะ

หรือควรไปปรึกษาแพทย์  ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : Rock and rose
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 54 09:38:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com