Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรทเฉพาะผู้ออกเรือนแล้ว)ถามคุณผู้หญิงที่ชอบว่าเวลาผู้ชายไปเทียว ออน ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องขออภัยที่ต้องถอดอมยิ้มมาถาม ผมแค่อยากถามคุณผู้หญิงครับว่า เวลาคุณรู้ว่าสามีของคุณไปเที่ยว ออน ถึงต้องพิพากษาว่าเขาแล้ว มักมากในกามารมณ์ คือที่อยากจะรู้เพราะว่า เริ่มมีปัญหากับภรรยาที่บ้านล่ะ เรื่องของเรื่องก็ไม่พ้นเกิดจากเรื่องบนเตียงภายในบ้านก่อน ตลอดระยะเวลา 4-5 ปี ให้หลังมานี้ เรื่องบนเตียวผมกับภรรยา ไม่ค่อยราบลื่น เท่าไร บอกแบบไม่อาย อาทิตย์ล่ะ ครั้ง ก็หรูแล้ว บางที่ 2 เดือนครั้ง ก็มี ทุกครั้งเธอจะปฎิเสธ ว่าเหนื่อย อ้อลืมบอกผมอายุ 35 ภรรยาอายุ34 เรามีลูกแล้ว 1 คน ตอนนี้ อยู่ ป.4 เรื่องบนเตียง มันเริ่มดิ้งเหมือนกราฟหุ้นเวลา เจ้าทุบตั้งแต่เธอคลอดลูก แรกๆ ผมก็หวังว่ามันจะมีโอกาส รีบาร์ว บ้าง แต่ ไม่เลย เอาง่ายๆ ครับ ตั้งแต่ ต้นปี มาจนถึงตอนนี้ ผมกับภรรยา มีอะไรกันไม่เกิน 5 ครั้ง ก่อนจะแต่งงาน ผมเป็นคนชอบเที่ยวอยู่แล้วครับ เริ่มเที่ยว ออน ตั้งแต่ มหาลัย ปี1 ก่อนแต่งงาน ผมก็บอกภรรยาไปตามตรงแล้ว ว่า นิสัยส่วนตัว บนเตียงผมเป็นยังไง รับได้ไหม ผมคิดว่าผมจูนตรงนี้ให้เข้าใจกันแล้วก่อนแต่งงาน แต่พอมา 4-5 ปีหลัง ก็เป็นอย่างที่บอก อาทิตย์ล่ะครั้งก็หรูแล้ว มันจึงทำให้ นิสัยไม่ดีเดิมๆ มันกลับมาอีก ระยะเวลาประมาณ 1 ปี มานี้ ผมเที่ยว ออน บ่อยมาก เฉลี่ย อาทิตย์ล่ะครั้ง ได้ และผมก็พยายาม สะกิดเธอเหมือนเดิม แต่สิ่งที่ได้ก็เหมือนเดิม ทุกวันนี้เริ่มรู้สึกห่างเหิน กันมากขึ้น อยู่ด้วยกัน ก็อยู่แบบเฉยๆ งั้นๆ ช่วยกันดูแลลูก อย่างเดียว ผมพยายามคุยกับเขาตรงๆ หลายทีแล้ว แต่ก็จบตรงที่ผมจะโดนว่า หมกหมุ่น มักมาก ก็ไม่แน่ใจในอนาคตเหมือนกันว่าจะเป็นยังไงต่อ ในใจเคยคิดจะเลิกนะ แต่ก็รักเขาอยู่และที่สำคัญ ห่วงลูกมาก ทุกวั้นนี้ ทางออกเดียวที่เห็นอยู่ก็คือ ซื้อความสุข นอกบ้าน ที่เขียนมาซะยึดยาว ก็แค่อยากจะอธิบายให้บรรดาคุณผู้หญิงทั้งหลาย ว่า บางที่ก่อนจะว่าผู้ชายที่ชอบเที่ยว บางครั้งก็น่าจะสำรวจตัวเองก่อน

จากคุณ : ถอดอมยิ้มมาตั้ง
เขียนเมื่อ : 17 ก.ย. 54 01:15:07 A:110.168.184.182 X: TicketID:330487

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com