Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปกติคนที่แต่งงานแล้ว มี Sex กันบ่อยแค่ไหนคะ ติดต่อทีมงาน

เราคบกับแฟนมา 3 ปี เพิ่งแต่งงานไปจะครบปี อีก สามเดือนนี้คะ
ปัญหาของเราก็คือ....เราไม่ค่อยมีอารมณ์สุขสมสักเท่าไหร่
ตอนเป็ฯแฟน ก็มีอะไรกันก่อนแต่งนะคะ แต่อยู่ไกลกัน เจอกันเดือนละ 3-4 วัน มันเลยตื่นเต้นตอนมีอะไรกัน

แต่พอแต่งงานความต้องการเราน้อยลง แต่สามีต้องการทุกวัน บางทีเราก็ยอมแบบสงสารเขา แต่เราก็ไม่ค่อยมีความสุข

ตอนนี้ 5วันแล้วที่เราไม่ให้สามีจึ๊กกะดึ๋ย ดูเขาเริ่มงอแง
คืนนี้คงต้องจัดให้สักครั้ง...กลัวเขาเบื่อจังเลยค่ะ

เราทำงานทุกวันนะคะ ออกจากบ้านเช้า เข้าบ้านดึก มันเหนื่อยแล้วอ่ะ
แต่สามีก็ทำงานนะคะ หนักกว่าเรา แต่เค้าพร้อมตลอด

สามีเรา30 นิดๆ ส่วนเราอ่อนกว่าสามี 5 ปีค่ะ

เราผิดปกติหรือไม่คะ

สงสารสามี แต่ไม่มีอารมณ์ร่วมจริงๆ.....

ปล.ตอนมหาลัย เราเคยมีแฟนเป็นทอมด้วยค่ะ...มันเป็นเพราะจุดนี้ด้วยรึเปล่า

จากคุณ : แตงโม
เขียนเมื่อ : 21 ก.ย. 54 14:24:49 A:49.49.101.10 X: TicketID:330810

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com