Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เรท] กังวลกับขี้เปียกก้นบ้างมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

วันก่อนอ่านๆ เรื่องขี้เปียกของผู้ชาย
เพื่อนๆ (ทั้งชายและหญิง) กังวลกับโรคที่จะเกิดตามมาบ้างมั้ยคะ

เราเอง เลยเกิดอากาาสงสัยย้อนหลัง ตอนมีอะไรกับแฟน
ปกติเค้าก็ทำความสะอาดก่อนทุกครั้ง
แต่มีครั้งนึง หลังจากเสร็จกิจกรรม ไม่แน่ใจว่าคราบอะไรไหลมาติดบริเวณก้นกับร่องก้นเรา
เป็นคราบขาวๆ แห้งๆ ไม่มีกลิ่นนะ (แต่ไม่ได้เอามาดมอ่ะ)

เพื่อนๆ พอจะทราบมั้ยคะว่ามันคืออะไร
และคนที่มีอะไรคกับคนที่ไม่ได้ขริบ โอกาสเสี่ยงเป็นโรคเยอะมากน้อยแค่ไหน
บ่อยแค่ไหน นานกี่ปี หรือทีเดียวก็มีสิทธิ์ติดโรค

อันนี้ที่อ่านๆ มาจากหลายๆ ข้อมูลไม่มีบอกไว้แฮะ
เพื่อนคนไหนพอทราบ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ
ตอนนี้พยายามหาโอกาสลากเค้าไปขริบอยู่เนี่ย

จากคุณ : เปิ้น
เขียนเมื่อ : 22 ก.ย. 54 20:19:46 A:125.24.141.156 X: TicketID:292174

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com