Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรท!!! ช่วยด้วย ผมติดมือ!!! ติดต่อทีมงาน

อยากขอคำแนะนำจากพี่ๆน้องๆในนี้น่ะครับ เห็นมีผู้เชี่ยวชาญเยอะ อาจได้ความคิดดีๆ

คือ จขกท อายุเลขสามปลายๆ ไม่ดื่ม ไม่สูบ ไม่เที่ยว มีความต้องการทางเพศสูงพอสมควร อยู่ห่างกับแฟนเพราะทำงาน เหตุที่นำพาไปสู่สุขภาพกายก็คือ "ผมติดการช่วยตัวเองครับ" ประมาณว่าทำเกือบทุกวัน วันไหนไม่ได้ทำก่อนนอน จะกระสับกระส่าย นอนไม่หลับ พอได้ระบายออกก็หลับสบาย..

แล้วทีนี้ ผมเป็นคนเสร็จยาก(จะคุยว่าอึด ซะยังงั้น) บางทีดึกดื่นเที่ยงคืน ลากยาวไปตี1 ตี2 ต้องดูหนังAV เป็นวัตถุดิบช่วย ทำให้นอนน้อย ไปทำงานแบบงงๆ มึนๆบ้าง ทำให้ประสิทธิภาพการทำงานลดลง (แบบง่วงนอนในห้องประชุมก็เคย)

จริงๆก็รู้ข้อเสียข้อนี้ดี แต่เหมือนการติดบุหรี่ เลิกยาก คนไม่สูบบุหรี่ก็บอกคนอยากเลิก หยุดสูบสิ ไม่ยากเลย แต่จริงๆทำยากพอสมควร ไม่ทำก็นอนไม่หลับอีก พอทำก็กว่าจะเสร็จ ต้องนอนดึกๆทรมานครับ บางคนจะบอกว่า หาไรทำให้ลืม ทำไรอ่ะ

อยากได้คำแนะนำจากพี่ๆน้องๆครับ ใครมีวิธีดีๆแนะนำผมหน่อย

อ้อ! ใครเป็นแบบผมมายกมือสารภาพซะดีๆ ฮ่าๆๆๆๆ

จากคุณ : นอนดึกเพราะคึกหนัก
เขียนเมื่อ : 6 ต.ค. 54 06:59:59 A:202.156.8.9 X: TicketID:233349

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com