Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลืมไปฉีดยากันพิษสุนัขบ้าอ่ะค่ะ จะเป็นไรมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

พอดีวันที่ 28/9/54 โดนแมวกัด ไปฉีดยามาค่ะ แต่ว่าหมอนัดอีกทีวันที่ 1, 5, 12, 28 ตุลา แต่ลืมสนิทเลยค่ะ เพราะวันที่ 29-3 รู้สึกไม่ค่อยสบาย เนือยๆ ไม่ค่อยมีแรง แล้วก็ปวดแผลที่หมอฉีดยาเข้ากล้ามเนื้อน่ะค่ะ ก็จำได้ลางๆว่าอีกตั้งหลายวันกว่าจะถึงวันที่หมอนัด - -" แต่ที่ไหนได้ มันเลยมาแล้วอ่ะ ทีนี้เราจะไปหาหมอวันที่ 12 นี้จะทันมั้ยคะ แล้วจะโดนหมอด่ามั้ยคะ จะว่าไปเราก็รู้สึกยังเจ็บรอยที่แมวกัดอยู่รอยหนึ่งอ่ะค่ะ มันไม่หายซักที

จากคุณ : ขี้ลืม
เขียนเมื่อ : 10 ต.ค. 54 14:47:30 A:124.122.55.123 X: TicketID:324952

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com