Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท) น้องชายมีน้ำอสุจิออกทั้งที่ไม่มีความรู้สึกทางเพศครับ กังวลครับตอนนี้ ติดต่อทีมงาน

ตามหัวข้อเลยครับ...

ผมแต่งงานแล้วครับ แล้วก็มีสัมพันธ์กับภรรยาไม่ค่อยบ่อยเท่าไหร่ เพราะภรรยาไม่ค่อยแข็งแรง แต่ผมไม่เคยช่วยตัวเองเลยตั้งแต่แต่งงาน ผมรอภรรยาผมพร้อมเสมอ ถึงจะปฏิบัติการ...ก็เป็นแบบนี้มาตั้งแต่แต่งงาน ทุกอย่างก็ปกติดี

...จนตอนนี้เข้าปีที่สาม แต่แล้วผมก็มีอาการแปลก ๆ ในขณะที่เดินไปมาก็มีน้ำอสุจิไหลออกมา เมื่อไปห้องน้ำนึกว่าฉี่ แต่ดูแล้วไม่ใช่แล้วตอนที่น้ำอสุจิไหลออกมาไม่มีความรู้สึกหรืออารมณ์ทางเพศแม้แต่น้อย เหมือนฉี่แต่เป็นอสุจิ

...ผมบอกภรรยาทุกครั้งที่น้ำอสุจิไหลออกมา และเมื่อมีเพศสัมพันธ์กับภรรยาทุกอย่างก็ปกติดี แต่พอวันต่อมา อยู่ ๆ ก็ไหลออกมาอีก ซึ่งอาการนี้เป็นมาเกือบอาทิตย์แล้วครับ ผมไม่ทราบว่ามันเป็นอะไร วอนผู้รู้ช่วยเสนอแนะด้วยครับ

จากคุณ : hipopotenut
เขียนเมื่อ : 26 ต.ค. 54 21:21:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com