Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท) กังวลอยุ่ลึกๆๆ T_T ติดต่อทีมงาน

เรากับแฟนมีอะไรกัน ซึ่งเป็นครั้งแรกของเรา เค้าไม่ได้ใส่ถุงยางนะคะ แค่มาถูๆไถๆ แต่เค้าก็มีที่จะพยายามจะดันเข้าไป แต่มันเข้าไปนิดเดียว เราก็ดันออก เพราะเราเจ็บมาก มันเป็นครั้งแรกของเราอ่ะค่ะ อีกอย่างเรากังวลเรื่องเค้าไม่ใส่ถุงยาง แล้วเราก็กลัวเจ็บ เราเกร็ง เลยทำให้วันนั้นของเรา ได้แต่กอด จูบ กัน  เวลาที่จะสอดใส่ เค้าเห็นเราเจ็บ เค้าก็เลยหยุดค่ะ และไม่เห็นว่าเค้าเสร็จนะคะ แต่ที่กังวลคือ ประจำเดือนเราเดือนนี้ยังไม่มาเลย วันนั้น มันจะพลาดเกิดทำให้ท้องได้มั้ยคะ จริงๆ ก็คิดว่าไม่น่าจะท้องนะ เพราะมันยังไม่เข้าไปไหนเลย แต่มันก็อดกังวลไม่ได้ค่ะ เรามีอะไรกับแฟนเมื่อวันที่ 12 และก็วันที่ 26 สำหรับวันที่ 26 นั้น เค้าใส่ถุงยาง ซึ่งมีการสอดใส่ แต่เข้าไปประมาณนึง ไม่สุดนะคะ เพราะเค้ากลัวเราเจ็บ และเราก็เห็นเค้าเสร็จด้วย (ประจำเดือนเราปกติจะมาประมาณวันที่ 17, 18 เราก็จำไม่ได้แน่นอนว่าวันไหน) ถ้าเราจะลองใช้ที่เทสตรวจว่าท้องมั้ย เราสามารถเทสได้ประมาณวันไหนอะคะ

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะคะ

จากคุณ : หลิน จิน เหลียน
เขียนเมื่อ : 28 ต.ค. 54 18:24:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com