Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท)กระทู้สำรวจความพึงพอใจ...คู่ของคุณเป็นอย่างคู่เราไหม? ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะทุกท่าน วันนี้เราอยากมีShareและขอคำแนะนำหน่อยค่ะ แต่ขอเล่าbackground ก่อนนะค่ะ คือว่า เรากับแฟนคบกัยมา 5 ปี อายุ26ทั้งคู่ค่ะ มีความคิดว่าอยากใช้ชีวิตอยู่ด้วยกัน(แบบจิงจัง) เวลามีอะไรกันเราจะเป็นฝ่ายเตรียมการตลอดๆไม่ว่าจัดเตรียมบรรยากาศในห้อง จุดเทียนตามทางบ้าง ในห้องน้ำบ้าง แต่งหน้า แต่งตัวจัดเต็มแบบ....(ตรูไม่ปล่อยให้รอดแน่) ^.^  เราเป็นคนเตรียมการเองตลอด แล้วบางครั้งเราจะถามแฟนว่าวันนี้จะเล่นบทไหน/สถานการณ์ไหนดี? ล่าสุดนี่เล่นบทหญิงสาวที่ยั่วปู้ชายที่ไม่เค้ย ไม่เคย แต่เค้าไม่เล่นแบบโหดหรือซาดิสนะยะตัว ก็ดีนะค่ะ ชอบทั้งคู่เลย แฟนก็เลยชอบบอกว่าพรุ่งนี้คิดบทด้วยนะ ที่เล่ามาตั้งนานไม่ได้โพสล์กระทู้เพื่อคิดหาบทนะค่ะ แต่แค่อยากถามว่า
1. มีใครชอบสมมุติบทบาทตัวเองในการ make loveบ้างไหมค่ะ
2. แน่นอนว่าเราก็อยากมีบทรักดีๆ เลยเตรียมบรรยายดีๆตลอด แต่ทำไมแฟนเราไม่เคยเตรียมอย่างนี้ไว้รอเราบ้างหล่ะ?
3. การเล่นละครมันสนุกดีอะนะ แต่อย่าที่บอกว่าเราค่อนข้างที่จะจริงจังทั้งคู่ นานวันไปไม่มีบทดีๆ ความตื่นเต้นและความสนุกจะหายไปไหมค่ะ
4. ยกแรกผ่านไป(อย่างสุดยอด) คุงผู้ชายส่วนใหญ่ต้องใช้เวลานานเท่าไหร่ค่ะถึงต่อรอบสองได้ หรือว่าจัดต่อได้เลย
5. แฟนเรามีและเคยมีอะไรกับเราเปงคนแรก ไม่เคยเที่ยวผู้หญิง เค้าชอบบอกว่าเค้าเห็นแต่เชยๆไม่มีอารมหรอก ไม่อยากเ_าด้วย ทั้งที่งานเค้าเจอสวยๆนุ่งสั้น เพียบ!! มันจิงหรอคะ ใจก็เชื่อนะเพราะเค้าเปงคนดี ไม่เคยโกหกเราเลย เราไม่ชอบคนสูบบุหรี่คนก็หักดิบได้เลย ทั้งที่ก่อนหน้านี้สูบหนักมาก แต่เราก็แอบกลัวเพราะพี่ๆที่ทามงานเค้าชอบชวนเค้าให้ไปซั่มทู้กที แต่เค้าก็ไม่ไปมาตลอด เรากัวเค้าไปแล้วจะติดใจ เราคงเสียใจแน่ๆเลยค่ะ
......สุดท้ายนี้อยากทราบว่ามีใครที่คบกับแฟนมานานๆ แล้วความรัก กับการทำรักของคุณยังสนุกสนานและมีความสุข จนถึงทุกวันนี้บ้างค่ะ

จากคุณ : อยากสร้างครอบครัว
เขียนเมื่อ : 3 พ.ย. 54 19:43:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com