Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

__ถามหน่อยว่า ถ้าถูกแทงหลังแย่งแฟนด้วยเพื่อนสนิท จะให้อภัยไหม ติดต่อทีมงาน

เรื่องมันผ่านมาเป็น 10 ปีแล้วก็จริง แต่มันติดแน่นมาตลอด
ผมไปเที่ยวก็พาแฟนไปด้วย และไปพบกับเพื่อนสนิทผมชื่อโอ
ก็ทำความรู้จักกัน เราก็ไม่คิดอะไร

จนมาถึงวันที่เลิกกัน ด้วยเรื่องที่ว่า วันนึงผมโทรไปหาเธอแล้วเธอไม่รับ
ผมจึงโกรธ ทะเลาะกัน จนเธอเลิกกับผม

ผมดีกับเธอมากๆ มากที่สุด เพื่อนๆก็รู้กัน

น้ำหนักผมลง 10 โล นอนคนเดียวไม่ได้ ต้องไปนอนกับเพื่อน
ผมไม่คิดเลยว่าจะเลิกกันด้วยเรื่องแค่นี้
ตามง้อยังไงเธอก็ไม่สนเปลี่ยนไปเลย
แต่อยู่ได้ด้วยความหวัง ด้วยความดีที่ผมเคยมีให้เธอ หวังว่าจะใจอ่อน

จากคุณ : JC
เขียนเมื่อ : 3 ธ.ค. 54 13:47:21 A:223.206.202.84 X: TicketID:191526

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com