Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++รวมบทความ + คลิป การออกกำลังกาย** Fit and Firm to slim ครั้งที่ 10"ยิ้มไปลดไป สุขใจกับการลดน้ำหนัก ติดต่อทีมงาน

@@@สวัสดีเพื่อนๆ ชาวคลับลดความอ้วนทุกท่านค่ะ วิขอใช้พิ้นที่ตรงนี้รวมบทความในการแข่งขัน FF ครั้งที่ 10 นะคะ รอบนี้ บทความมีไม่เยอะค่ะ  เพื่อนๆ เข้ามาอ่านหาข้อมูลกันได้นะคะ เป็นความทรงจำเล็ก ๆ ของพวกเราระหว่างการแข่งขันครั้งที่ 10  ในระหว่างการแข่งขัน FF ครั้งที่ 10 นี้ พี่สา เหมียวสีส้มได้จัดทำกระทู้ตู้กับข้าว ลดน้ำหนักอย่างลั้ลลา ขึ้นมา http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L11363758/L11363758.html 

ตามไปดูกันได้นะคะ เอาผ้าเช็ดปากติดไปด้วย เพราะต้องปาดน้ำลายกันเลยทีเดียว ^^  เป็นตู้กับข้าวที่ใหญ่มากกกกกกกก  ทำกินตามไปเดือนนึงไม่ซ้ำค่ะ ^^

ประกาศผลการแข่งขัน @@Fit and Firm to slim ครั้งที่ 10 "ยิ้มไปลดไป สุขใจกับการลดน้ำหนัก

ผู้ชนะเลิศของเราในการแข่งขันครั้งที่ 10 คือ

คุณตั๊งโอ๊ KhuenChayOA//แชมป์ 2 สมัย

จากพิกัดน้ำหนักขึ้นชกที่ 58 กก เหลือ 52.3 กก น้ำหนักลดไป 5.7 กก คิดเป็น 10.9% แม่จ้าวววววววว

ขอเสียงปรบมือดังๆ ให้กับคุณตั๊งโอ๋ด้วยค่ะ เก่งมากๆ

ผลประกอบการแข่งขันของพวกเราปิดเฟส 10 จัดทำโดยพี่สา เหมียวสีส้มค่ะ

จากคุณ : meawki8
เขียนเมื่อ : 18 ธ.ค. 54 16:19:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com