Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอกราบขอบพระคุณ นพ.ทายาท บูรณกาล อีกครั้งหนึ่งครับ! ที่ผลติดตามการผ่าตัดหมอนรองกระดูก Spine หลังผ่ามาได้ปีกว่าๆดีมากครับ ติดต่อทีมงาน

เมื่อวันเสาร์ ที่ 24 ธ.ค. 2554 ผมได้ไป X-ray หมอนรองกระดูก
ตามที่คุณหมอทายาท บูรณกาล ได้นัดไว้ เพื่อติดตามผลการรักษา
หลังจากผ่ามาได้ 1 ปี 2 เดือน กับอีก 22 วัน
     ปรากฏว่าผลออกมาดีมากครับ!..เพื่อว่าเพื่อนๆ ที่มีปัญหาเหมือนๆหรือคล้ายๆกับผม จะได้มีข้อมูลในการบำบัดรักษานะครับ! (ถ้าใครไม่เคยเป็น..ไม่รู้หรอกครับว่า ไอ้หมอนรองกระดูกทับเส้นประสาทเนี่ย! มันสุดยอดทรมานมากจริงๆเลยครับ!)

..ผมขออนุญาต Update ลิงห์ ตามข้างล่างนะครับ! เพราะผมได้โพสต์ภาพ X-ray เมื่อเสาร์ที่ 24 ธ.ค. 54 (ทุกครั้ง! หลังจาก X-ray ผมจะขออนุญาตคุณหมอทายาทใช้กล้องของผม ถ่ายจาก NoteBook ของท่านมา เพื่อเก็บมาเป็นข้อมูลประกอบในการดูแลและระมัดระวังตัวเองครับผม..เข็ดจริงๆ เลยครับ)

ขอความมีสุขภาพที่ดีจงมีแด่ท่านทุกๆคนครับผม!

ภก.เวียงชัย สนธิ์พุก

http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L11426754/L11426754.html

แก้ไขเมื่อ 30 ธ.ค. 54 18:13:00

แก้ไขเมื่อ 30 ธ.ค. 54 10:04:33

จากคุณ : SoftMarble
เขียนเมื่อ : 30 ธ.ค. 54 09:57:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com