Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท) แงๆ เที่ยวอ่าง "ถุงแตก" จะติดโรคร้ายแรงไหมครับนี่..... ติดต่อทีมงาน

ไปเที่ยวอาบอบนวดมาครับ
เลือกสาว Sideline
เธอบอกว่ามาทำงานแบบนี้เดือนละ 4-5 วัน
เงินหมดก็มา
ดูเธอเป็นคนชอบ เที่ยว ดื่ม กิน
มีรอยช้ำที่ขา เธอบอกหกล้มจากเมา

ตอนร่วมใช้เวลาราว 30 นาที เปลี่ยนท่าหลายครั้ง
ตอนเปลี่ยนท่าก่อนเสร็จ ก็ดูว่าถุงยังดี
ช่วงที่คิดว่าถุงน่าจะแตกจนถึงเสร็จ คิดว่าใช้เวลาประมาณ 10 นาที

พอเสร็จเอาออกเห็นถุงมาพันอยู่ที่โคน ใจหายวาบเลย.....

เธอบอกว่าเธอก็ตรวจเลือดตลอด ครั้งล่าสุด 1 เดือนที่ผ่านมา
ทำงานแบบนี้มา 5-6 ปี ไม่เคยเจอลูกค้าถุงแตก
เธอบอกว่าขนาดของส่วนนั้นของผมค่อนข้างใหญ่ไป
และใช้เวลาร่วมนาน ทำให้เจลที่ทาไว้แห้ง

ที่เธอพูดข้างต้น ก็ไม่รู้ว่าเชื่อได้แค่ไหนนะครับ
ดูเธอไม่ค่อยมีอาการตกใจ
ยิ้ม หัวเราะ พูดสนุกสนานตามปกติ
เธอปลงว่าเธอป้องกันเต็มที่แล้ว อะไรจะเกิดก็ต้องเกิด ต้องยอมรับ

พอรู้ต่างคนรีบล้างทำความสะอาด
ผมสังเกตุว่าอวัยวะผมก็ไม่มีอาการแสบ
ไม่มีการเป็นแผลถลอกแต่อย่างใด

อวัยวะของผมปลายเปิดตั้งแต่ตอนเป็นเด็ก 5-6 ขวบ
เพราะชอบจับเล่น
ส่วนปลายจึงดำคล้ำ ผิวหยาบหนา

แต่ก็มิอาจวางใจได้ว่าจะไม่ติดเชื้อโรคร้ายแรง
อยากทราบว่ากรณีแบบนี้
สมมุติว่าฝ่ายหญิงมีเชื้อร้ายแรง
ผมจะมีโอกาสติดโรคมากน้อยเพียงใดครับ

เครียดเลย.....
ต้องรอลุ้นตรวจ 3 เดือนแล้ว..... ฮือๆๆ

จากคุณ : เครียดเลย
เขียนเมื่อ : 3 ก.พ. 55 22:14:33 A:49.48.127.208 X: TicketID:341159

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com