Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถูกข่มขืนค่ะ อยากรบกวนถามหลายเรื่อง ติดต่อทีมงาน

ขอไม่เล่ารายละเอียดนะคะ เพราะตอนที่พิมพ์ไปนี้ก็กำลังร้องไห้อยู่
หมดกำลังใจในชีวิตมากๆ ถึงขนาดอยากจะฆ่าตัวตาย

เหตุเกิดเมื่อคืนค่ะ ( 6 มี.ค. 2555 ) หลังจากถูกข่มขืนแล้ว เหมือนโลกทั้งใบสลายเลยค่ะ
ร้องไห้หนักมากๆ ถึงขนาด "คิด" จะฆ่าตัวตาย ไม่มีกำลังใจในการใช้ชีวิตต่อ
ไม่รู้จะคุยกับใคร อายที่จะบอกคนรู้จัก ไม่กล้าปรึกษาคุณพ่อกับคุณแม่ กลัวไปหมดทุกอย่าง
ที่สำคัญหนูยังเรียนอยู่มหาวิทยาลัยด้วยค่ะ เหมือนทุกด้านมืดไปหมด

ตอนนี้เริ่มมีสติขึ้นมาแล้ว หนูอยากทราบว่า
- คุณหมอสามารถตรวจหาหลักฐานร่องรอยการข่มขืนได้ไหมคะ
และหนูยังจะสามารถแจ้งความได้ไหมคะ
เพราะหนูอาบน้ำหลายรอบมากๆหลังจากเกิดเหตุ หนูรังเกียจตัวเองมาก T^T
- ถ้าจะไปพบจิตแพทย์ ต้องไปกี่ครั้งคะ และมีที่ไหนที่มีค่าใช้จ่ายถูกๆ พอที่หนูจะไม่ต้องรบกวนเงินใครได้ไหมคะ
ไม่อยากสร้างความทุกข์ให้กับที่บ้าน เพราะตอนนี้หนูเอาแต่ร้องไห้อย่างเดียว
ไม่กินข้าว ไม่ลุกไปทำอะไรเลยค่ะ
และหนูคิดหาวิธีจะฆ่าตัวตายตลอดเวลา หนูกลัวค่ะ

ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : ผู้เคราะห์ร้าย
เขียนเมื่อ : 7 มี.ค. 55 19:43:56 A:27.55.1.232 X: TicketID:340149

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com