Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไม่รู้ตัวว่าท้อง มีเลือดออกหลังมีเพศสัมพันธ์ เรตค่ะ ติดต่อทีมงาน

เมื่อสองวันก่อนมีเพศสัมพันธ์กับแฟนค่ะ ครั้งนี้แบบหนักกว่าปกติเพราะเมา หลังจากเสร็จภารกิจ ก็เข้าห้องน้ำ พอใช้ทิชชู่ซับตรงนั้นแล้วเห็นมีเลือดจางๆติดมาค่ะ น้อยมากค่ะ สีไม่สด วันถัดมาเห็นว่าประจำเดือนข่ดไปอาทิตย์นึง ไม่ได้คิดไรมาก เพราะปกติมาเลทๆอยู่แล้ว แต่มีแผ่นทดสอบการตั้งครรภ์อยู่เลยเอามาเชคดู ปรากฎขึ้น สอง ขีดค่ะ ตรวจซ้ำอีกสองีอบก็สองขีดชัดๆ เลยคาดว่าตั้งครรภ์แน่ๆ แต่อยากถามว่าที่สองวันก่อนมีเลือดออกมานิดหน่อย นี่ มีอันตรายอะไรกับตัวเด็กไหมคะ

จากคุณ : Felizabelle
เขียนเมื่อ : 10 มี.ค. 55 19:07:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com