Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรท? ขอถามอะไรหน่อยค่ะ มีหลายเรื่อง ไม่รู้จะไปถามใครแล้ว ติดต่อทีมงาน

คือหนูรวบรวมความกล้าอยู่นานกว่าจะมาตั้งกระทู้ อายมาก > <
ตอนนี้หนูอายุ 18 ปี (ยังไม่ถึงดีแต่ก็ใกล้ล่ะ)

ขอถามเยอะหน่อยนะคะ รบกวนพี่ๆด้วย หนูไม่รู้จะไปถามใคร ถามพ่อแม่ก็คงไม่ดี T^T

หนูยังโสด ซิง เวอร์จิ้นอยู่ครบนะคะ แหะๆ
แต่เรื่องของเรื่องคือ หนูหมกหมุ่นมาก ช่วยตัวเองเฉลี่ยวันละครั้ง บางวันสอง สาม สี่ครั้ง
บางวันถ้ายุ่งๆก็ไม่ได้ทำ ถ้าว่างจะฟุ้งซ่านค่ะ
ช่วยตัวเองคือข้างนอกนะคะ นอกมากๆ แบบยังใส่กางเกงอยู่ก็ได้อ่ะค่ะ
นอนเตียงเดียวกับแม่ด้วย ตอนทำแม่ไม่รู้เลย
หนูเป็นคนมีอารมณ์ทางเพศสูงรึเปล่าคะ?
(หนูอ่านพวกเว็บนิยายโป๊ การ์ตูนโป๊บ้าง ไม่บ่อยมาก ไม่เคยดูหนังโป๊นะคะ เคยดูแต่การ์ตูนเกย์โป๊ ฮ่าๆ)

เพียงแต่ว่าเรื่องช่วยตัวเอง หนูทำมาตั้งแต่ประถม
ตั้งแต่หนูยังไม่รู้ว่ามันคืออะไร คือวันนึงอยู่ดีดีมันก็เสียวขึ้นมาเอง โดยที่หนูไม่ได้ไปแตะอะไรมันเลย แล้วจู่ๆก็เรียนรู้ ก็ทำเป็นเอง ไม่มีใครมาสอน
ไม่เคยเห็น หรือรู้ตัวอย่างอะไรมาก่อน ครั้งแรกที่ทำคืออยู่ประถม
ประมาณเจ็ดขวบ หรือมากกว่านั้น หนูจำไม่ได้
เป็นปัญหาทางจิตอะไรรึเปล่าคะ เพราะหนูรู้สึกว่าคนอื่นคงไม่เป็น
ตอนเด็กๆไม่ได้ทำบ่อย นานๆที แต่พอโต ก็ทำบ่อยขึ้น
เหมือนเป็นยานอนหลับ คือทำให้มันเหนื่อยๆ แล้วก็จะหลับสบาย อะไรประมาณนี้อ่ะค่ะ แต่ช่วงนี้จะบ่อยเป็นพิเศษ

ที่มาถามเพราะว่ากลัวเวลาไปหาหมอ หมอเขาจะรู้รึเปล่าคะว่าหนูช่วยตัวเองบ่อย หนูอายค่ะ >____<
หนูมีตกขาวในช่องคลอดมาหกปีหรือมากกว่าแล้ว (สีขาวบ้าง เขียวบ้าง เหลืองบ้าง) เป็นทุกวันค่ะ ไม่เคยไปหาหมอเลย
คงเป็นเพราะหนูไม่ค่อยอาบน้ำตอนกลางคืน แหะๆ ถ้าหนูอาบน้ำ ตกขาวจะหายไหมคะ
สังหรณ์ว่าสักวันคงต้องไปหาหมอจริงๆ กลัวมีปัญหาหลายอย่าง
ทั้งเชื้อราในช่องคลอด แล้วก็มะเร็ง (ตรงนั้นหนูไม่สะอาด ก็เลยรู้สึกว่ามันมีโอกาสเป็นมากกว่าคนอื่นน่ะค่ะ)
ไม่กล้าไปหาหมอ ส่วนหนึ่งก็เพราะกลัวหมอเขารู้ว่าหนูช่วยตัวเองด้วย
แม่ทำงานสายทางการแพทย์ หมอที่ไปหาคงจะรู้จักกับแม่

เรื่องเยอะจัด เดี๋ยวหนูถามเป็นข้อๆนะคะ พี่ๆจะได้ไม่งง
1. หนูเป็นคนมีอารมณ์ทางเพศสูงรึเปล่าคะ หมกหมุ่นเกินไปไหม ถึงขั้นผิดปกติเลยรึเปล่า
2. ที่หนูช่วยตัวเอง หมอจะดูออกไหมคะ
3. หนูจะแก้ปัญหาตกขาวยังไงดี (เป็นนานๆขนาดนี้มีโอกาสเป็นมะเร็วไหมคะ)

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ ลูกสาว

จากคุณ : จขกท.
เขียนเมื่อ : 13 มี.ค. 55 00:47:08 A:110.168.236.115 X: TicketID:351961

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com