Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าฝ่ายหญิง มี เชื้อ hiv ทำออรัลเซ็กซ์ให้ จนเสร็จ แต่เราไม่ได้ทำความสะอาด หลับไปจนเช้า จะติด hiv มั้ยครับ ติดต่อทีมงาน

ตรงตามหัวข้อครับ

ไม่ได้พกถุง เลยให้น้องเค้า ออรัลเซ็กซ์ให้ จนสำเร็จครับ แล้วผมก็วูบ ๆ หลับไปด้วย ไม่ได้ทำความสะอาด

และถ้าน้องเค้าเป็นคนมีเชื้อ hiv แบบนี้ น้ำลายของน้องเค้า กับน้องชายผม มันได้สัมผัสกันจนเช้า แบบนี้จะมีโอกาสติดมั้ยครับ

จากคุณ : แมท
เขียนเมื่อ : 26 เม.ย. 55 22:26:02 A:115.87.203.47 X: TicketID:333047

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com