Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@@ แจก หนังสือ ฟรี "สวดมนต์ โค่นมะเร็ง" แก่ผู้ป่วยหรือผู้ที่มีญาติเป็นผู้ป่วย @@@@ ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องจาก ลิ้งค์นี้ http://www.pantip.com/cafe/lumpini/topic/L12014139/L12014139.html
ดิชั้นเคยตั้งถามสถานที่พยาบาลนะคะ เพราะว่าตั้งใจจะไปแจกที่รพ.ด้วยค่ะ

ก็เลยลองถาม คนในพันทิปเผื่อใครสนใจค่ะ ปรากฎว่า มีคนหลังไมค์มาขอหนังสือ จำนวนหนึ่งซึ่งตอนนั้นหนังสือยังพิมพ์ไม่เสร็จ แต่ตอนนี้พิมพ์เสร็จแล้ว
ไปรษณีย์เปิดเมื่อไหร่ ดิชั้นจะไปส่งให้ค่ะ  

เลยอยากเข้ามาถามพี่ๆน้องๆชาวพันทิปอีกค่ะ ว่ามีใครท่านใดสนใจอีกบ้างไม๊คะ
ดิชั้นจะจัดส่งให้ฟรีนะคะ รบกวนส่งที่อยุ่มาหลังไมค์นะคะ :)
หรือใครจะมารับเองกับมือดิชั้นก็ได้ที่ กรุงเทพฯ นะคะ แถวๆอโศก หรือ นานา หรือแถวไหนก็ว่ามาเลยค่ะ เผื่อเราจะได้พูดคุยกัน ให้กำลังใจกันนะคะ

ปล.เดิมค่ะ ดิชั้นเคยเป็นโรคนี้มาก่อน และดูและตัวเอง จัดการกับโรคนี้อย่างเป็นมิตร จนในที่สุด โรคสงบแล้ว เลยอยากให้ใครหลายๆคน สู้ๆนะคะ มีกำลังใจ เหมือนที่ดิชั้นเคยสร้างให้ตัวเอง

ขอทุกท่านเชิญร่วมกันอนุโมทนาด้วยนะคะ :)

จากคุณ : Ms.Browneyes
เขียนเมื่อ : 6 พ.ค. 55 09:09:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com