Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คันที่หนังหุ้มปลายอวัยวะเพศครับ ติดต่อทีมงาน

เป็นมาซักพักแล้วครับประมาณ 3 อาทิตย์ คือถ้าไม่ไปสะกิดอะไรมันก็จะไม่คันครับ คันตรงหนังด้านในที่เป็นสีชมพูนั้นแหละครับ อาการนอกจากคัน บางครั้งก็เจ็บเส้นสองสลึง(มันตึงๆ) ตรงหัวมีเป็นผื่นแดงเกือบ 7 ใน 10 แล้วก็ค่อนข้างแห้งด้วยครับแต่ไม่มีอาการคันอะไร พอรู้ออกมาทำความสะอาดเหมือนรับความรู้สึกไวขี้น คันๆแบบจักจี้ อ่ะครับ เข้าใจที่ผมเปรียบไหม คือมันไม่ได้คันแบบต้องบังคับให้เราเกา อย่างที่บอกล่ะครับถ้าไม่ไปสะกิดโดนมันก็ไม่อยากเกา

ที่น่าตกใจคือ ผมเป็น ppp(ติ่งไขมัน) ตรงรอบๆโคนครับ เขาบอกว่ามันไม่ใช่โรค แถมรักษาเดี๋ยวก็กลับมาเป็นอีก ผมก็เลยไม่ใส่ใจอะไร(แต่ก็กังวลอยู่เหมือนกันในกรณีมีอะไรกับผู้หญิง) ไอ้ ppp เนี่ย อยู่ๆมันก็เริ่มหายไปครับ งงมาก มันหายตรงที่เป็นผื่นแดง ไม่แน่ใจว่ามันเกี่ยวกันไหม แต่รู้สึกเหมือนมันยุบๆลง หรือขอบโคนผมมันนูนขี้นจนกลบไม่รู้

คิดว่าคงไม่ใช่โรคติดต่อทางเพศ เพราะผมยังซิง

จากคุณ : TT
เขียนเมื่อ : 18 พ.ค. 55 10:35:49 A:124.121.161.91 X: TicketID:301163

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com