Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*** ผมสามารถโพสท์รูปอวัยวะ...ลงที่นี่ได้้ไหมครับ *** ติดต่อทีมงาน

พอดีเพื่อนมีปัญหากับกระจู๋เล็กน้อยเป็นเม็ดขาวๆ แล้วมันถ่ายรูปมาปรึกษาผม เพราะไม่กล้าไปหาหมอ ผมเลยอยากถามว่าจะมาโพสท์ถามที่นี่ได้เปล่า ว่าเป็นอะไร ถ้าเอารูปมาลง (เดี๋ยวจะเซ็นบางส่วนที่ดูไม่ดี) จะได้หรือไม่

ขอบคุณครับ

จากคุณ : โรแมนติคโครตพิศดาร
เขียนเมื่อ : 23 พ.ค. 55 07:52:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com