Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท)ซิงๆ แต่มีปัญหา หลุดออกจากความ ซิง ไม่ได้ ติดต่อทีมงาน

ผมเป็นผู้ชาย อายุ 22 ปีครับ

ยังเรียนอยู่ครับ

ก่อนนี้มา ซิงมาตลอด ไม่เคยมีประสบการณ์ ไม่เคยทำอะไรกับใครเลย ไม่มีแฟนจริงๆจังๆ

ปีที่ผ่านมานี้ ได้มีโอกาสอยู่บ้าง

แต่ผมมีปัญหาตรงที่ พอจะเริ่มมีอะไรกัน กับฝ่ายหญิง

พอสอดใส่เข้าไป ทำอะไรนิดหน่อย มันก็เริ่มหดหายตลอด ลองทั้งแบบ ใส่ถุงยาง และไม่ใส่ถุงยาง ก็ไม่ต่างกัน

ให้ผู้หญิงใช้ปาก ช่วยปลุกก็ไม่ค่อยขึ้น

อยู่กับกิ๊ก ตอนแรก ครั้งแรกเลย ก็แข็งตัวอยู่ แต่พอจะเริ่มจริงๆก็หายไป

ไปเที่ยวกลางคืน กับ เพื่อน ตอนเต้นๆอยู่ นัวเนียๆ มันมาก แข็งเป้ก กางเกงตึง เมาๆหน่อย กลับมาด้วยกัน พอใส่เข้าไป ก็หดหายอีก

ลองคิดๆดู ครั้งแรก อาจจะมีอะไรผิดพลาดได้

ก็กลับมาลอง สอบซ่อม ซ้ำ ครั้งที่สองครั้งที่สาม ซ้ำคนเดิม เปลี่ยนคนใหม่ อะไรยังไง ก็เป็นเหมือนเดิม

ลองทั้งแบบ ใส่ถุงยาง และ ไม่ใส่ถุงยางดูแล้ว ผลก็เหมือนกัน

ให้เพื่อนพาไปเที่ยว อาบอบนวด อาบๆอยู่ไม่มีปัญหา แข็งอยู่ แต่พอขึ้นเตียง ใส่เข้าไปก็หายอีก

จะว่าตื่นเต้น พูดจริงๆในแต่ละครั้งแต่ละคราว ผมก็ไม่ได้ตื่นเต้นมาก ตื่นเต้นปานกลางถึงเล็กน้อย

จะว่าไม่ชอบผู้หญิง ผมก็ว่าไม่ใช่ ผมชอบผู้หญิง ไม่มีความรู้สึกชอบผู้ชาย ในเรื่องแบบนี้ ไม่ว่าจะแบบเป็นเกย์ หรือเป็นตุ๊ด เป็น กะเทย

ผมก็ชอบผู้หญิง สวยๆ น่ารักๆ หุ่นดีๆ รูปร่างผู้หญิง ผมก็ชอบอยู่

ไปเที่ยว ก็มองสาวๆสวยๆ ก็ชอบ

ปัจจุบันนี้ สาวที่ชอบก็มี สาวที่จีบอยู่ก็มี

โอกาสอยู่ตรงหน้า ความรู้สึกอยากมีอะไรด้วยก็มีนะครับ แต่ krajeaw มันชอบหนีกลับบ้าน

ดูหนังโป๊ ช่วยตัวเอง ก็ได้อยู่นะครับ ปกติ

ใส่เข้าไปแล้วไม่เสียวพอ หรือ ยังไง

ผมไม่เข้าใจว่ามาจากสาเหตุอะไรครับ คิดไม่ออก

ผมรูปร่างผอมทีเดียว ออกกำลังกายบ่อย แต่ไม่ต่อเนื่อง ออกๆหยุดๆ เว้นช่วงประมาณอาทิตย์สองอาทิตย์ แล้วก็กลับมาวิ่งออกกำลังกาย อาทิตย์นึง อะไรประมาณนี้ครับ

ไม่มีโรคประจำตัว หรือ โรคร้ายแรงอะไร

หาข้อมูล ปัญหาวิธีแก้ จาก internet ก็ลองโทรไป 1323 1667 ดู

เขาก็บอกให้ลองไปที่โรงพยาบาล ปรึกษา จิตแพทย์ หรือ หมอ ด้านทางเพศ ดู

ผมต้องไปโรงพยาบาลจริงๆหรอครับ ปัญหามันมาจากอะไร ปัญหาทางกาย หรือ ปัญหาทางใจ

ใครพอมีข้อมูล มีความรู้ แนะนำได้บ้างครับ

ต้องให้ข้อมูลไรเพิ่มเติมมั๊ย

ผมไม่เข้าใจครับ ไม่รู้สาเหตุเลย

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : ninja
เขียนเมื่อ : 28 พ.ค. 55 11:38:45 A:125.25.14.131 X: TicketID:361154

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com