Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปรึกษาค่ะ เหมือนเป็นลำใส้แปรปรวน!! ติดต่อทีมงาน

เบื่ออาการแบบนี้มากๆค่ะ เป็นมาหลายปีแล้ว เวลาก่อนจะมีอาการท้องเสีย หัวใจจะเต้นแรง จะรู้สึกตื่นเต้น กดดันไปต่างๆนานา แล้วมันต้องเข้าห้องน้ำ ณ ตรงนั้นเลยอ่ะค่ะ ห้องน้ำปั๊มก็เอา แต่คนรอบข้างไม่เข้าใจเราเลยค่ะโดยเฉพาะแฟน หาว่าเราเรื่องมาก ชอบกดดันตัวเอง ชอบคิดอะไรที่มันทำให้อาการนี้กำเริบ คือเราไม่ได้คิดเลยค่ะ มันมาของมันเองตลอด มาแบบไม่ได้นัดหมายเลย เราเบื่อค่ะ จนอยากจะร้องไห้มากค่ะตอนนี้ พิมพ์ไปน้ำตาคลอไป คือเราไม่เข้าใจอ่ะค่ะ ทำไมเค้าไม่พยายามเข้าใจเราบ้าง ว่าเราก็ไม่อยากเป็นแบบนี้หรอก ถ้าเลือกได้เราก็ไม่อยากเป็นหรอก เวลาเราบอกว่าอาการมันกำเริบนะ ฉันอยากเข้าห้องน้ำ เค้าชักสีหน้าเลยค่ะ แบบไม่พอใจ เบื่อเราที่เราเป็นแบบนี้ อย่างเมื่อกี้ทานข้าวกันอยู่ แล้วเราอยากเข้าห้องน้ำ แล้วที่ร้านไม่มีห้องน้ำ รถที่จะขับไปบ้านแม่เค้าก็เอาไป เราก็เร่งว่าเมื่อไหร่แม่จะมา เค้าก็หน้าหงิกเลยค่ะ หาว่าเราเป็นปัญหา ใครมีวิธีแก้ช่วยบอกเราด้วยนะคะ ขอโทดนะคะที่พิมพ์ยาวไปหน่อย

จากคุณ : ลูกจุ๊บราตรี
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 55 13:22:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com