Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท) ช่วยวินิจฉัยโรคที่สามีเป็นให้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

สามีอายุ 50 ค่ะ มีอาการผิดปกติค่ะ คือหลังมีเพศสัมพันธ์กัน สามีไปฉี่ปรากฎว่าฉี่เป็นเลือดแดงสด ๆ เลยอ่ะ ครั้งแรกตกใจมากค่ะ จากนั้นก็เป็นแบบเดิมอีกค่ะ หมายถึงมีอะไรกันใน2 วันต่อมาก็เป็นอีก แต่จะเป็นเฉพาะตอนฉี่หลังจากที่มีอะไรกันนะคะ หลังจากนั้นก็ฉี่เป็นปกติคะ ทีนี้เมื่อเช้ากะจะมีอะไรกันอีกเล้าโลมเสร็จ สามีของขึ้นค่ะ แต่ลูกดันตื่นก่อนก็เลยไม่มีอะไรกัน แต่พอเค้าไปฉี่ก็เป็นเลือดอีก แต่ที่นี้ไม่เข้มเหมือน 2 ครั้งแรกอ่ะคะ ทำไงดี เป็นไรเนี่ย  บอกให้ไปหาหมอ แกก็อายอีก (แหม  มาอายตอนแก่) ขอคำแนะนำค่ะ

จากคุณ : แม่น้องแปะยิ้ม
เขียนเมื่อ : 12 มิ.ย. 55 13:12:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com