Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เวท เทรนนิ่ง ตอบข้อสงสัย ท่าไหนทำอย่างไร จะบริหารตรงนี้ ต้องทำท่าไหน ฯลฯ ติดต่อทีมงาน

ช่วงนี้ เวท เทรนนิ่ง เป็นคำถามยอดฮิตคำถามหนึ่งในคลับลดความอ้วน 
จะลดส่วนนี้ ต้องทำท่าไหน? แต่ละท่าทำอย่างไร? ฯลฯ

เอาเว็บมาฝากค่ะ ดูง่าย เข้าใจง่าย มีคลิปประกอบ จะบริหารกล้ามเนื้อชิ้นไหน คลิ้กเข้าไปที่กล้ามเนื้อนั้นเลย

อยากให้กระทู้นี้ รวบรวมคำถาม คำตอบ ข้อสงสัยเรื่องเวทเทรนนิ่ง เรียนเชิญทุกท่าน ช่วยกันตอบคำถามนะคะ 

จะได้ไม่ต้องตอบซ้ำๆ คำถามคล้ายๆกันในหลายๆกระทู้ รวมรวบความรู้ไว้ ผู้มาค้นคว้าก็จะได้หาข้อมูลได้ง่าย
รู้มาก รู้น้อย ไม่เป็นไร มาแบ่งปันประสบการณ์ แชร์ความรู้ พูดคุยกัน ฉันท์มิตร โต้แย้งกันได้ตามหลักวิชาการ

ใครสงสัยอะไร ขอให้ทิ้งคำถามไว้ ท่านใดพอจะช่วยตอบได้ เรียนเชิญเลยนะคะ 
ใครมีบทความดีๆ คลิปดีๆ เว็บดีๆ เอามาแบ่งปันกันได้ค่ะ
จะได้ถือโอกาส ทำความรู้จัก ทักทายกันด้วย ^^
กระทู้นี้ไม่มีเจ้าภาพนะคะ ขอให้เป็นกระทู้ของทุกคน

ยินดีต้อนรับทุกท่าน สู่ เส้นทางสุขภาพดี ฟิต เฟิร์ม ค่ะ  

เราจะเดินไปด้วยกัน 

จากคุณ : ณัฏฐา
เขียนเมื่อ : 21 มิ.ย. 55 15:36:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com