Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกี่ยวกับสมรรถภาพทางเพศครับ ติดต่อทีมงาน

ขอปรึกษาปัญหาเรื่องสมรรถภาพทางเพศของผมหน่อยครับ..คือผมอายุ 32 ปี แต่งงานแล้ว 10 ปี แต่ยังไม่มีลูกครับ
ปัญหา ต่อไปนี้ เพิ่งจะเกิดได้ประมาณปีเดียว คือเรื่องมันแบบนี้ครับ น้องชายของผมมันจะไม่แข็งตัว เวลาที่ผมจะมีเพศสัมพันธ์ครั้งแรก กับคนอื่น แต่กับแฟนถึงจะไม่ค่อยมีอะไรกันบ่อย แต่เวลาจะมีก็สั่งให้แข็งได้ครับ แต่กับคนอื่นในครั้งแรกนะครับ ช่วงเล้าโลม ตอนนั้น จะแข็งมาก แล้วสักพักพอจะสอดใส่มันจะเกิดความรู้สึกว่า มันจะอ่อน แล้วมันก็จะอ่อนในทันที แบบรวดเร็วมาก จนไม่สามารถสอดใส่ได้ครับ คราวนี้ กว่ามันจะแข็งก็ยากแล้ว อาจจะแข็งก็แข็งไม่เต็มที่ อายมากครับ ตอนที่คู่นอนเค้าเต็มที่แล้ว เค้าบอกให้ใส่ แล้วเราทำไม่ได้ สมมุติ ว่าคนไหนที่บังเอิญได้ ครั้งต่อไปก้อจะได้สบายเลยครับ แบบว่าแข็งเข้าใส่เลยครับ ผมลองสังเกตดูแล้ว ถ้ามั่นใจว่าจะแข็ง มันก็แข็งครับ แต่ถ้าไม่มั่นใจ คิดว่ามันต้องเป็นเหมือนเดิมแน่ๆ มันก็จะเป็นครับ แบบนี้ เกี่ยวกับสมรรถภาพ ทางเพศมั้ยครับ และจะกินยาอะไร และถ้ากินแล้ว จะช่วยได้มั้ย แค่อยากให้มันแข็งตอนจะสอดใส่เท่านั้นแหละครับ แต่โดยรวมแล้ว ตอนเช้าตื่นนอนก็แข็งปกติครับ ช่วยตัวเองบ่อยประมาณ 2 วันครั้งครับ

จากคุณ : jesterjoe
เขียนเมื่อ : 30 มิ.ย. 55 21:28:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com