Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวการจัดฟัน+ศัลยกรรมเหงือกครั้งแรกในชีวิต!! ติดต่อทีมงาน

สวัสดี-สวีดัดชาวสวนลุมทุกท่าน

วันนี้เจ้าของกระทู้ดีใจมากที่ได้ใส่รีเทนเนอร์ซักทีหลังจากผ่านการดัดฟันมาสองปีครึ่ง ! (ตั้งสองปีครึ่งแน่ะ) ก่อนหน้านี้ประมาณสองอาทิตย์เราไปศัลยกรรมเหงือกมาค่ะ (เดี๋ยวค่อยลงรายละเอียดกันเนอะ ตอนนี้ฟังเราอารัมภบทก่อน) ทีนี้ด้วยแรงยุจากพี่สาวและเพื่อนๆว่า “ทำรีวิวสิแก๊!!” เนี่ย.....เลยทำให้เรามานั่งแหมะอยู่หน้าคอมพ์ในตอนนี้ล่ะค่ะ ดังนั้นเพื่อเป็นการรับผิดชอบของบรรดาแม่ยก พี่สาวเราโดนปล้นล็อกอินมาเรียบร้อยแล้ว......(นี่ไง ยัยนี่เอามาแต๊ดแต๋รีวิวอยู่นี่แหละ ^^)

***เพื่อไม่ให้เกิดข้อผิดพลาดทางเทค-กะ-ติก เราเลยจัดการพิมพ์ลง word ซะก่อนค่ะ ช้าแต่ชัวร์เนอะ***

อ้อ ก่อนที่จะอ่านกันต่อไป ขอเตือนไว้ว่าเจ้าของกระทู้พูดมากนะคะ พูดดดดดเป็นต่อยหอยสังข์แตก! ดังนั้นอาจมีการฝอยแบบน้ำลายแตกฟอง อันไหนรำคาญอ่านข้ามๆไปเถอะ....... เราเห็นใจคุณนะ

ป.ล.1 โฟกัสฟันนะคะ ไม่ต้องโฟกัสหน้า อายยยยยยย ที่ไม่ครอบมาแต่ฟันเพราะกลัวจะไม่เห็นภาพเท่าไหร่น่ะ
ป.ล.2 เขินเว้ยเฮ้ย!!

จากคุณ : mynene
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 55 22:21:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com