Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนคุณหมอและผู้รู้หน่อยค่ะ :: นิ้วก้อยเท้าบิดเอียงและรู้สึกชา (มีรูปค่ะ) ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้นิ้วก้อยเท้าเรามันค่อนข้างจะบิดเอียงแบบตะแคงข้างอะค่ะ
และเล็บเป็นสีดำด้วย ซึ่งสีดำนี่เป็นมาตั้งแต่เด็กแล้ว

แต่วันนี้รู้สึกว่าเดินๆแล้วมันเจ็บจี๊ดๆที่ปลายนิ้วก้อยเท้าค่ะ
แล้วบางครั้งเวลานั่งหรือยืนเฉย เวลาขยับเท้าก็จะรู้สึกชาที่นิ้วก้อยค่ะ

ตอนนี้จับนิ้วเอายามานวดๆ มันก็เจ็บค่ะ แล้วรู้สึกว่านิ้วไม่ค่อยมีความรู้สึกแล้ว
ไม่ทราบว่าแบบนี้เป็นสัญญาณบอกอะไรได้บ้างคะ ? รบกวนคุณหมอชี้แนะด้วยค่ะ

จากคุณ : PRDZO
เขียนเมื่อ : 9 ก.ค. 55 20:23:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com