Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(เรท) ความรู้สึกขณะxxกับแฟน เครียดมากค่ะ [ย้ายจาก : สุขภาพกาย] ติดต่อทีมงาน

เวลาxxกับแฟน ไม่มีความสุขเลยค่ะ จะมีความสุขก็แค่ตอนเค้าเล้าโลม แต่พอสอดใส่ก็เจ็บอย่างเดียวเลย แต่ไม่เจ็บมากนะคะ พอทนได้ มีxxกันมาประมาณ 7-8 ครั้งแล้วค่ะ เคยอ่านกระทู้อื่นเค้าบอกกันว่า จะรู้สึกเสียว แต่อาจจะเสร็จรึไม่เสร็จ แต่เราไม่เคยมีความรู้สึกทั้งสองแบบเลยค่ะ รู้สึกแค่เจ็บๆจุกๆนิดหน่อย เป็นแบบนี้ทุกครั้งเลยค่ะ แฟนก็เล้าโลมนานอยู่นะคะ และเราก็มีความต้องการด้วย แต่พอสอดใส่แล้วเป็นแบบนี้ทุกที ลองเปลี่ยนมาหลายท่าแล้วก็เหมือนเดิมค่ะ เครียดมาก เราผิดปกติไหมคะ หรือควรแก้ไขอย่างไรดีคะ

จากคุณ : natty
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 55 00:03:41 A:110.171.38.219 X: TicketID:366861

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com