Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[เรท 18+] ไม่ได้ขลิบ และ หัวไม่เปิด .... ติดต่อทีมงาน

อายุ 20 ปลายๆแล้ว ....
ตอนเด็กก็รู้แต่ว่า ไม่ได้ขลิบ ...
ตอนนี้หนังหุ้มปลายอวัยวะเพศก็ยังหุ้มเต็มเหมือนเดิม ...
ปัสสาวะได้ปกติ ...

ทีนี้เหมือนอ่านในเว็บเพิ่งรู้กะเค้าว่า
มันมีปัญหา หัวเปิด หัวไม่เปิด อะไรด้วย (จะหาว่าโง่ก็ได้
แต่อย่าซ้ำเติมมากมายเลยครับ) ของผมนี่หัวก็ยังไม่เปิดเลย ...
ตอนแข็งตัว ตอนช่วยตัวเองก็สำเร็จปกติ โดยหัวไม่เคยเปิดออกมา
มันถือว่ามีความผิดปกติ หรือจะทำให้เกิดปัญหาอะไรไหมครับ ????
(ยังไม่เคยมีเพศสัมพันธ์อะไรกับใคร)

ถัดมาเข้าเรื่องขลิบหน่อยครับ ...
ผมเข้าใจถูกไหมครับว่า เรื่องขลิบ กับ เรื่องหัวเปิด มันคนละส่วนกัน
คือถ้าขลิบ ก็เหมือนตัดหนังหุ้มปลายอวัยวะเพศออกไป จะได้ไม่เป็น
ที่หมักหมมของสิ่งสกปรกต่างๆใช่ไหมครับ ????
ไม่ได้เกี่ยวว่า ถ้าขลิบแล้วจะทำให้หัวเปิดออกมาพ้นหนังหุ้มปลายโดยอัตโนมัติ ????

ของผมไม่ได้ขลิบ ... ก็พยายามทำความสะอาด ตอนอาบน้ำ โดยเอานิ้วรูดปลายหุ้มอวัยวะเพศเข้าหาตัว ให้เห็นรู แล้วก็ล้างน้ำ แค่นี้พอไหมครับ ???
หรือถ้าหัวยังไม่เปิดพ้นหนังหุ้มปลายออกมา ยังไงก็ไม่สะอาด
จะสกปรกสะสมมาก ???

จากคุณ : Tum
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 55 21:45:46 A:124.121.103.40 X: TicketID:335428

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com