Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชวนมาโพสต์รูปรองเท้าวิ่ง (Running) คู่โปรดของคุณ พร้อมบอกชื่อยี่ห้อ/รุ่น/ราคา/สถานที่ซื้อครับ ติดต่อทีมงาน

รบวนด้วยครับ ช่วยแชร์ภาพรองเท้าวิ่งคู่โปรดของคุณๆหน่อยครับ อยากเห็นครับ
พร้อมบอกชื่อยี่ห้อ ชื่อรุ่น ราคาซื้อ สถานที่ซื้อระยะเวลาการใช้งาน ความพึงพอใจที่ได้รับ ความถี่และระยะทางในการออกวิ่งคร่าวๆครับ

ของผมก่อนนะครับ
Adidas
Furano 3M
ราคาขาย 1990 ราคาซื้อ(ลดแล้ว) 1493 บาท
เพิ่งซื้อที่บู๊ดลดราคา sport world @ mbk ชั้นล่าง (ตอนนี้ก็ยังจัด)
ลองใส่ลองวิ่งแล้วโอเคดีครับ
น่าจะเวิร์คกว่าคู่เก่า Diadora  ราคาลด 1400 ใข้มา 2-3 ปีแล้ว
ผมวิ่งเฉลี่ยสัปดาห์ละ 3 วัน วันละไม่มากครับ 30 นาที
เพราะปกติจะเล่นสลับๆกันเล่นหลายอย่าง เวทบ้าง ปั่นจักรยานบ้าง ว่ายน้ำบ้าง ตีแบด เทนนิส ปิงปอง เตะบอล
ผมเลยมีรองเท้ากีฬาหลายคู่ ทั้งรองเท้าฟุตซอล รองเท้าสตั้ค รองเท้าแบด รองเท้าเทนนิส รองเท้าฟิตเนส และรองเท้าวิ่ง
(ปกติจะเน้นซื้อราคาเซลล์ครับ ส่วนใหญ่ก็ 1400-1700  ไม่เกิน 2000 แล้วแต่ประเภทครับ)

ัหวังว่า Adidas คู่นี้จะไม่ทำให้ผมผิดหวัง จะพยายามฟิตร่างกายเพื่อลงแข่งมินิมาราธอน 10 km. อีกสัก 2-3 ครั้งในรอบปีนี้ครับ

ช่วยผมแชร์ด้วยคร้าบบบบบบบบ  ขอบคุณครับ

จากคุณ : mung_emo_reborn
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 55 16:39:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com