Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แก้ปัญหาโรคติด Pantip ยังไงดี ?? ไม่เป็นอันทำอะไรเลยครับ !! มีใครเป็นอย่างผมบ้าง ??? ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ รบกวนช่วยหน่อยครับ

เป็นปัญหาหนักใจมาก คือผมรู้สึกว่า "ตัวเองติดเว็บบอร์ด Pantip ครับ !!!!
จะนั่งอ่านทั้งวันเลย
ห้องที่ผมเข้าบ่อยๆ ก็มี

รัชดา - มอเตอร์ไซต์
กล้อง
Blueplanet
หว้ากอ
เฉลิมกรุง
ก้นครัว
มาบุญครอง

ผมไปทำงาน กลับมาถึงบ้าน 1 ทุ่ม ก็นั่งอ่าน จนถึง 4 ทุ่ม แล้วก็นอนครับ
ไม่เป็นอันทำอะไรเลย

อยู่ในที่ทำงาน ผมก็จะเปิดอ่านตลอด
วันหยุด ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ ก็อ่าน อ่าน อ่านนน น!!!!!!!!!!

บ้าาไปแล้ว เฮ้อออออออออออ

เฟซบง เฟซบุ๊ค ไม่ได้กินผมหรอก

ผมรู้สึกว่า พันทิป มันมีอะไรค่อนข้างเยอะครับ  มันกว้างมากๆ
กระทู้พาไปกินนู้น กินนี่ เที่ยวนั้น เที่ยวนี่ review มากมาย สารพัด อ่านทั้งวันก็ไม่หมด
มันค่อนข้างเปิดกว้าง สำหรับคนติดบ้านอย่างผม

แล้วถ้าขาดอ่านวันนึง กระทู้ใหม่ๆ ก็จะออกใหม่มาบาน ทำให้อ่านไม่ทัน
รู้สึกแย่มากครับ =P

มีน้าๆ คนไหนเป็นแบบผมบ้างมั้ยครับ

ปล. จะแก้ไขยังไงดีครับ หรือแบ่งเวลายังไงดี กระทู้มันเยอะมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก

จากคุณ : เมื่อวาน
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 55 22:03:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com