Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อย่างนี้ผิดปกติมั้ยครับ สำหรับคนที่ไม่เคยมี SEX (เรท) ติดต่อทีมงาน

คือผมกับแฟน คบกันมาได้ประมาณ ปี 1 แล้วครับ อายุ 30 แล้วทั้งคู่

ผมยังไม่เคยมีอะไรกับผู้หญิงมาก่อน ส่วนเธอก็ไม่เคยมีอะไรกับผู้ชายมาก่อน (ซิงทั้งคู่)

วันเสาร์อาทิตย์ ผมจะไปนอนค้างที่คอนโดเธอ และก็มักจะนัวเนียกันจนเกิดอารมณ์ สุดท้ายก็จะนอนเปลือยกายกอดกัน

และพยายามที่จะ XXX กัน ( อายุ 30 แล้วครับ ถ้าท้องก็รับผิดชอบได้ เพราะเรียน จบโทและมีการงานที่มั่นคงแล้วทั้งคู่)

แต่ปรากฏว่าไม่สำเร็จเพราะรูเธอเล็กมากๆ พอเข้าไปได้นิดหน่อยเธอจะบ่นว่าเจ็บ

นิ้วยังเข้าไปได้แค่ข้อเดียวเธอก็บอกไม่เอาแล้ว ส่วนใหญ่จะเป็นลิ้นมากกว่า ที่พอจะเข้าไปได้

บางทีพอผมกลับบ้านไปเธอก็จะโทรมาบอกว่า มีเลือดออกมาจากตรงนั้นของเธอด้วยนิดหน่อย

หลังผมแหวกดูของเธอพบว่ารูเล็กนิดเดียวเทียบกับของดาราหนัง X ที่ผมเคยดูน่ะครับ

อย่างนี้ผิดปกติมั้ยครับ ต้องไปหาหมอไหมกลัวอีกหน่อยแต่งงานกันแล้วจะมีลูกไม่ได้น่ะ

จากคุณ : ซิงจริงๆ นะ
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 55 21:32:52 A:171.99.71.187 X: TicketID:244000

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com